Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Wifi Giá Rẻ, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.
Khi sử dụng camera quan sát có đôi khi bạn không biết phải sử dụng chúng như thế nào bởi nguyên tắc hoạt động rối ren của nó, tuy nhiên thực chất nó cũng như các thiết bị khác mà chỉ cần nắm rõ được những đặc điểm chung thì có thể sử dụng chiếc camera một cách dễ dàng nhất. Sau đây chúng tôi xin giới thiệu nguyên lý hoạt động của một chiếc camera.
lắp đặt camera quan sát ngụy trang giấu kín giá rẻ 0938 11 23 99 để tư vấn lắp camera quan sát ngụy trang hoặc giấu kín không ai biết hiệu quả nhất
Thái nguyên là một tỉnh đang phát triển và diện tích khá rộng, tuy nhiên đó cũng là nổi lo ngại về những tệ nạn xã hội và an ninh. Cho nên việc lắp đặt camera quan sát là giải pháp an ninh và hiệu quả để đề phòng không hay xảy ra và sử dụng dịch vụ lắp đặt camera tại thái nguyên là sự lựa chọn tối ưu nhất.
Khách hàng đang khu vực Thái Nguyên muốn lắp đặt camera quan sát uy tín chất lượng tốt thì sau đây công ty chúng tôi cung cấp cho quý khách hàng danh sách sách các công ty , cửa hàng tại Thái Nguyên chuyên lắp camera cho khách hàng có nhiều lựa chọn công ty camera cho mình .
lắp đặt camera quan sát giấu kín ngụy trang hay còn gọi camera ẩn siêu nhỏ để khách hàng hay đối tượng cần quan sát không biết có camera là điều rất khó khăn. tuy nhiên có những giải pháp khách hàng có thể tham khảo như sau
QND-6022R1, camera QND-6022R1, camera wisenet QND-6022R1, camera 2mp QND-6022R1, QND-6022R1 2mp, wisenet QND-6022R1
QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Camera Wisenet QND-6022R1 thuộc dòng Series là loại camera hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 4MP có tính năng WiseStream , một công nghệ nén bổ sung khi kết hợp với nén H.265, sẽ cải thiện hiệu quả băng thông lên đến 80% so với công nghệ H.264 hiện tại
View: 164.
XNV-6123R, camera XNV-6123R, camera zoom XNV-6123R, camera ai XNV-6123R
XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ XNV-6123R mang đến những cải tiến như tốc độ màn trập 60 khung hình/giây, zoom quang 12X, giảm nhiễu dựa trên trí tuệ nhân tạo và công nghệ nén Wisestream III, đồng thời cung cấp chức năng WDR 150dB, sử dụng tính năng phát hiện đối tượng dựa trên AI.
View: 212.
PNV-A9081RLP, camera PNV-A9081RLP, camera wisenet PNV-A9081RLP, camera ip PNV-A9081RLP
PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ PNV-A9081RLP cung cấp giải pháp quản lý giao thông thông mình và chính xác cao nhờ có tính năng LPR (Nhận dạng biển số) và MMCR (Trình tạo, Mẫu, Nhận dạng màu) chính xác, trong đó các thuật toán học sâu AI mạnh mẽ cho phép nhận dạng các nhãn hiệu, kiểu xe và màu sắc.
View: 638.
PNM-9022V ,camera PNM-9022V, camera wisenet PNM-9022V, camera toan canh PNM-9022V, camera ip PNM-9022V
PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ PNM-9022V cung cấp hình ảnh toàn cảnh với 4 cảm biến đa điểm 2MP. và hình ảnh ghép lên đến 8.3MP. Nó cung cấp cả chế độ 180˚ và 209˚, cho phép người dùng giám sát diện rộng chỉ bằng một camera, có thể theo dõi toàn cảnh và cho hình ảnh chất lượng cao.
View: 287.
CẢM BIẾN CỬA TỪ BÁO ĐỘNG D-102, CẢM BIẾN CỬA TỪ BÁO ĐỘNG D-102, D-102
CẢM BIẾN CỬA TỪ BÁO ĐỘNG D-102
Giá Bán: 290,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 290,000 VNĐ CẢM BIẾN CỬA TỪ BÁO ĐỘNG D-102 là thiết bị báo trộm mở cửa, cấu tạo đơn giản lắp đặt dễ dàng cho mọi vị trí như: cổng nhà, cửa hàng, siêu thị tại nhưng nơi có người ra vào cần được thông báo....
View: 338.
Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP, VP-2691VBP, Camera Quan Sát VP-2691VBP, lắp đặt Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP
Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP
Giá Bán: 9.800.000
Giá Khuyến Mại: 9.800.000 Camera quan sát IP VP-2691VBP trang bị chức năng chống ngược sáng thực True WDR 130dB. Giúp bạn lắp đặt dễ dàng ở mọi vị trí mà không sợ bị ngược sáng... , Camera IP hồng ngoại 2.0 Megapixel VANTECH VP-2691VBP ... - Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch CMOS. ... - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.
View: 446.
VPH-522PIR Camera quan sát Vantech,camera VPH-522PIR,camera 522PIR,camera Vantech VPH-522PIR,Camera quan sat VPH-522PIR,Camera quan sat 522PIR,canera quan sat vantech VPH-522PIR,Camera giam sat 522PIR,camera giam sat VPH-522PIR,camea giam sat vantech VPH-522PIR,VPH-522PIR vantech ,522PIR,vantech VPH-522PIR,vantech 522PIR
VPH-522PIR Camera quan sát Vantech
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ VPH-522PIR Camera Vantech là dòng camera thân hồng ngoại chuyên dụng ,hỗ trợ chức năng báo động thông minh, chất lượng cao,Sản phẩm có độ phân giải 5.0 Megapixel,Ống kính tiêu cự cố định: 2.8mm,Chuẩn nén H.265,Quan sát ngày đêm với tầm xa hồng ngooại 30m,Tích hợp cảm biến PIR (7m - 120°) & Còi hú,đèn chớp,Tích hợp 01 khe cắm thẻ nhớ micro ,Tích hợp microphone chống nhiều,Tiêu chuẩn Ip66 chống bụi và nước.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,siêu thị,...
View: 459.
VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH,VPH-322 PIR,322 PIR, vantech VPH-322 PIR,camera VPH-322 PIR,camera 322 PIR,camera vantech VPH-322 PIR,camera quan sat 322 PIR,camera quan sat 322 PIR,camera quan sat vantech VPH-322 PIR,camera giam sát 322 PIR,camera giam sat VPH-322 PIR,camera giam sat vantech VPH-322 PIR
VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH là dòng camera quan sát IP hồng ngoại PIR.camera thiết kế thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Với camera độ phân giải 2.0 Megapixel,tầm quan sát hồng ngoại 30 mét.Hỗ trợ chức năng quan sát ngày và đêm .Hỗ trợ chức năng PIR 7m-120°, Spotlight, Siren..Đàm thoại 2 chiều.Hỗ trợ chuẩn kết nối Onvif.Camera phù hợp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởn,văn phòng,cửa hàng,...
View: 773.
40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE,40G-QSFP-LR4-SM1310,QSFP-LR4-SM1310,Ruijie 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module QSFP-LR4-SM1310,Module RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE QSFP-LR4-SM1310,Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310
40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
View: 356.
YDS-S01,S01,yunYang YDS-S01,Báo Cháy YDS-S01,Báo Cháy S01,Báo Cháy S01
Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...
View: 532.
Camera quan sat  FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0,DS-2CD1127G0,2CD1127G0,hikvision DS-2CD1127G0,camera quan sat DS-2CD1127G0,camera quan sat 2CD1127G0,camera giam sat 2CD1127G0,camera giam sat DS-2CD1127G0,camera giam sat hikvision DS-2CD1127G0,camera quan sat hikvision DS-2CD1127G0
Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 Là camera IP dòng ColorVu cung cấp hình ảnh sáng rõ 24/7.Camera sữ dụng cảm biền Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Độ phân giải: 2.0 Megapixel.Độ nhạy sáng: Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON).Chuẩn nén hình ảnh: H265+, H.265, H.264+, H.264, MJPEG.- Chức năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR.Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
View: 530.
SG3210 , Switch SG3210 ,TpLink-SG3210 ,Switch Tp-Link-SG3210
SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit
Giá Bán: 2,999,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch Tp-Link-SG3210 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
View: 596.
SX3008F ,TpLink SX3008F ,Switch SX3008F ,TL-SX3008F
SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream
Giá Bán: 9,699,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
View: 561.
Báo động cửa từ không dây HIKVISION DS-PDMCS-EG2-WB,DS-PDMCS-EG2-WB,PDMCS-EG2-WB,HIKVISION DS-PDMCS-EG2-WB,HIKVISION PDMCS-EG2-WB,Báo động cửa từ không dây PDMCS-EG2-WB,Báo động của từ không đây DS-PDMCS-EG2-WB,Báo động cửa từ không dây HIKVISION DS-PDMCS-EG2-WB,
Báo động cửa từ không dây HIKVISION DS-PDMCS-EG2-WB
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Báo động cửa từ không dây HIKVISION DS-PDMCS-EG2-WB,Chất liệu nhựa chất lượng, màu trắng. Tần số: 433 MHz. Khoảng cách kết nối: 1.000m Có chỉ báo cường độ tín hiệu Có thể cấu hình từ xa qua APP Loại pin: 1 x CR2450 (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng) Tuổi thọ Pin: khoảng 3 năm. Kích thước: 14mm × 69mm × 10mm. Trọng lượng: 38g. Xuất xứ: Trung Quốc. Bảo hành: 24 tháng.sản
View: 488.
Đầu báo khói quang điện YSD-30L,YSD-30L,D-30L,30L,Đầu báo khói quang điện 30L,Đầu báo khói quang điện D-30L
Đầu báo khói quang điện YSD-30L
Giá Bán: 850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...
View: 503.